MILLARDAYO
''MIAKA MITANO SIPO BUNGENI,TUSHINDANE KWA HOJA''- ZITTO.
1 year ago | 61 reads
MILLARDAYO
''NINDENI MKAWAPE SALAMU CCM,KIGOMA INANIPELEKA BUNGENI''-ZITTO KABWE.
1 year ago | 80 reads
MILLARDAYO
''NITAENDELEA KUWATETEA WATU WA KIGOMA KUHUSU SWALA LA URAIA''- ZITTO KABWE
1 year ago | 57 reads
MILLARDAYO
''NIMEIJENGEA HESHIMA SANA KIGOMA, WATU WANAJIVUNIA HILO''- ZITTO.
1 year ago | 51 reads
MILLARDAYO
''WANASEMA BABA LEVO NI CHAWA SAWA,NIKIWA CHAWA NYIE MKAPATA BARABARA KUNA UBAYA?''
1 year ago | 50 reads
MILLARDAYO
AHADI YA CHAUMMA KURUDISHA HADHI YA JIJI LA DAR ES SALAAM, HAKUNA KULALA BILA MILO MITATU KWA SIKU
1 year ago | 51 reads
MILLARDAYO
NYOMI LA WANAMAGOMENI WAKATI RAIS WA MASELA CHAUMMA AKIOMBA KURA KWENYE MKUTANO
1 year ago | 49 reads
MWANANCHI YOUTUBE
STAA JKT QUEENS: HAKUNA MPINZANI ALIYENIPA CHANGAMOTO NGAO YA JAMII, KOCHA AFICHUA UDHAIFU WA SIMBA!
1 year ago | 71 reads
MWANANCHI YOUTUBE
CLARA AFAFANUA ISHU YA MSHAMBULIAJI YANGA KUPIMWA, MAISHA YAKE SAUDIA
1 year ago | 52 reads
MWANANCHI YOUTUBE
OLE SENDEKA AWAJIA JUU WANAOICHAFUA SERIKALI AWATAJA WAFANYABIASHARA WANAOFADHILI KUICHAFUA
1 year ago | 45 reads
WASAFI YOUTUBE
MSIFANYE MAKOSA TAREHE 29 OKTOBA, MNICHAGUE NIWE MBUNGE = BABA LEVO
1 year ago | 54 reads
WASAFI YOUTUBE
TUNAMSHUKURU RAIS SAMIA KWA KUTULETEA BABA LEVO JIMBO LA KIGOMA MJINI MIKIDADI
1 year ago | 57 reads